Diễn Đàn Teen 9x Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lỗi săn boss sát thủ

2 posters

Go down

Lỗi săn boss sát thủ Empty Lỗi săn boss sát thủ

Bài gửi by kinwataru90 Mon Apr 16, 2012 8:17 pm

TÌnh hình là có nhiều acc săn boss hoài không hết.. còn 1 số acc thì săn 8 con là hết nhận đc... sao lại không công bằng thế. Với lại lúc đầu nói là 150 đc 1 bộ an bang ..cuối cùng chẳng có.. Còn cái lệnh bài 5 10 15 sao đó cũng đổi không được luôn. Lúc đầu mua = tiền vạn đc. Giờ biến mất tiêu. Mong admin xem xét lại .
p/s: Kiếm điểm PD khó hơn lên trời . mà BK 120 cũng chẳng biết phương trời nào kiếm đc @@
kinwataru90
New Menber
New Menber

Lỗi săn boss sát thủ Empty Re: Lỗi săn boss sát thủ

Bài gửi by Admin Mon Apr 16, 2012 8:58 pm

kinwataru90 đã viết: TÌnh hình là có nhiều acc săn boss hoài không hết.. còn 1 số acc thì săn 8 con là hết nhận đc... sao lại không công bằng thế. Với lại lúc đầu nói là 150 đc 1 bộ an bang ..cuối cùng chẳng có.. Còn cái lệnh bài 5 10 15 sao đó cũng đổi không được luôn. Lúc đầu mua = tiền vạn đc. Giờ biến mất tiêu. Mong admin xem xét lại .
p/s: Kiếm điểm PD khó hơn lên trời . mà BK 120 cũng chẳng biết phương trời nào kiếm đc @@

sv 1 mình a làm nên cũng nhiều cái chưa làm theo ý mình dc ( săn boss sát thủ hiện tại a chưa fix ) còn về lv nhận an bang thì thông tin sv của a ko có đưa ra , có lẽ e nhầm lẫn ở 1 sv nào đó rồi Idea còn lệnh bài 5 đến 15 sao có chức năng đổi trang bị QUỶ ( hiện tại a đóng chức năng đổi trang bị quỷ để anh chỉnh sửa lại cho chuẩn đã mới có thể mở ) còn về bk 120 a chưa mở vì sv chưa đâu vào với đâu ( cái gì cũng phải khám phá từ từ mới có sự hấp dẫn em ạ ) cảm ơn em đã góp ý
Admin
Admin
Administrator
Administrator

https://designer.forum-viet.com

- Similar topics